Tìm kiếm:   trong   nơi tìm    Loại tin      
>> Máy tính - T Bị Máy Tính - Latop
Phân phối dây cáp quang, nhảy quang Single mode, multi mode, dây nhảy quang 2FO, 4FO,..LC-LC, LC-SC, SC-SC có sẵn hàng tại annam (563)
Ngày cập nhật.: 30/10/18
Loại tin: Cần bán
Liên hệ 098.3366.015 để để nâng tin này thành VIP và up tin tự với ưu đãi cực lớn !
Copy link tin này gởi cho bạn bè:
 

CÁP QUANG SINGLE-MODE 2FO (CORE OR SỢI)

  • Giá 3.400 VNĐ
Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

    Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email: vattuthietbimang@gmail.com
kdpp: 0916.616.068  –  hotline: 094.118.6696
—————————————————————————–

cap-quang-single-mode-2fo-core-or-soi-ftth 2 cap-quang-single-mode-2fo-core-or-soi-ftth

Mô tả sản phẩm

Cáp sợi quang loại treo FTTH có cấu trúc được thiết kế nhằm đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITUT G.652.D, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN 68 – 160: 1996.

Đặc tính kỹ thuật của cáp sợi quang loại treo FTTH được mô tả như sau:

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

CẤU TRÚC CỦA CÁP

  • Số sợi: 2 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D.
  • Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
  • Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
  • Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
  • Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
  • Dây treo cáp bằng thép 1×1.2 mm.
  • Được dùng như loại cáp treo FTTH.
  • - Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.
    – Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu
    – Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tốt nhất. – Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
    – Cáp được thiết kế với hai lớp vỏ bọc ngoài bằng nhựa HDPE, cứng, phẳng, chịu được những tác động cơ học của môi trường trong quá trình lắp đặt, lưu kho, thích hợp cho chôn trực tiếp, đồng thời cũng thích hợp lắp đặt trong ống dẫn ngăn ngừa được các loài gặm nhắm.
    – Ứng dụng lắp đặt mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.
    – Cáp được thiết kế không kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, ngăn nước tốt.

    Thông số kỹ thuậtTiêu chuẩn
    1Số sợi quang2 – 144 sợi quang
    2Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt20 lần đường kính ngoài của cáp
    3Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt10 lần đường kính ngoài của cáp
    4Sức bền kéo khi lắp đặt≥ 2700 N
    5Sức bền kéo sau khi lắp đặt≥ 2000 N
    6Sức bền nén≥ 4000N/100mm
    7Nhiệt độ khi lắp đặt- 10 0C đến 50 0C
    8Nhiệt độ khi làm việc- 20 0C đến 70 0C
    9Nhiệt độ lưu trữ- 20 0C đến 75 0C
    10Tuổi thọ cáp quang20 năm
    11Tuổi thọ sợi quang30 năm

----------------------------------------------------------


CÔNG TY CÔNG NGHỆ SỐ ANNAM


ĐC: 363 NGUYỄN KHANG - CẦU GIẤY - HÀ NỘI


ĐT : 0912.100.046


Hotline : 094.118.6696


----------------------------------------------------------


DÂY NHẢY QUANG SINGLE 5.0 MÉT SC – SC

  • Giá 150.000 VNĐ
Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC

Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

quang-single-5-0-met-sc-sc (2)quang-single-5-0-met-sc-sc (3)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàngChiều dài 5m, hoặc theo đơn đặt hàngSợi đôi – Duplex hoặc sợi đơn – SimplexKhối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and playTuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

 day-nhay-quang-single-5-0-met-sc-sc (3)

 

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, hoặc theo đơn đặt hàngSợi đơn – SimplexKhối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and playTuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Loại dây nhảy quang SC: Single mode, simplex

Loại dây nhảy  SC: Single mdoe, Duplex

day-nhay-quang-single-5-0-met-sc-sc (1)

Giới thiệu chung:

Dây nhảy quang tiêu chuẩn đẩu SC có các loại sau: SC/APC; SC/PC với các tiêu chuẩn G.657A1 và G.652D đảm bảo các tín hiệu đường truyền ổn định cho người sử dụng. 

Tiêu chuẩn dây nhảy: Single mode, Simplex hoặc Single modeDuplex.Với chiều dài dây tùy thuộc vào yêu cầu của người đặt hàng 1m, 2m, 3m, 4m,……, sẽ làm phong phú và đa dạng chủng loại dây nhảy đầu SC. Với chất liệu LZSH hoặc PVC do người đặt hàng lựa chọn. Với chất liệu tốt và màu vàng tương thích sẽ đem lại cảm nhận về công nghệ của dây nhảy. Đường kính dây nhảy cũng được thay đổi theo yêu cầu đặt hàng: 2.0mm, 3.0mm sẽ đảm bảo được đường kính tương ứng với yêu cầu.

Tiêu chuẩn kỹ thuật:

- Thiết kế đầu gốm APC:

KiểuChủng loại đầu dây nhảy
SCSC/APC – SC/APC
SC/APC – SC/PC
SC/PC- SC/PC

- Thiết kế đầu gốm SC:

  • - Đầu SC/APC, SC/PC, SC/UPC
  • - Suy hao: <= 0.25dB,
  • - Tiêu chuẩn G.652D, G.657A1
  • - Bước sóng đo: 1310~1550nm
  • - Đường kính uốn cong lớn, suy hao thấp
  • - Màu đầu connector: màu xanh nhạt, màu xanh đậm.
  • - Màu dây nhảy: Màu vàng
  • - Chiều dài dây: 1m, 2m, 3m, 4m,…..
  • - Lực căng: 50~90N,
  • - Chất liệu LZSH hoặc PVC
  • - Đường kính vỏ: 2.0mm, 3.0mm
  • - Đường kính sợi quang: 9/125
  • - Nhiệt độ làm việc: -40~+85oC
  • - Nhiệt độ bảo quản: -40~120

Tiêu chuẩn chung:

  • - Telecommunication Network
  • - CATV
  • - WAN & LAN
  • - FTTH

      –          Return Loss (dB): >=50(PC); >=55 (UPC): >=65(APC)

day-nhay-quang-single-5-0-met-sc-sc

Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC


------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

WebSite: http://annamtelecom.com/, http://linhkienmang.vn/

ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN

ĐT: 024. 37759402 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Chuyên Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

CÁP QUANG



 
 
Thông tin người đăng tin
 
Họ tên
nguyễn hải 
 
Địa chỉ
160 phố chùa láng
 
Điện thoại
0916616068
 
Nick Yahoo
 
Gửi mail cho người đăng tin
kdppannam160@gmail.com
Các chức năng kèm theo
Xem tất cả tin của nguyễn hải   Gửi cho bạn bè   Báo tin xấu  

Liên hệ người đăng tin

  Bạn có thể liên lạc thư điện tử với nguyễn hải .
Off Telex VNI VIQR  
Họ và tên của bạn *
Email *
Nội dung *
Nhập chuỗi bên cạch
Tôi đồng ý với các điều khoản ghi trong bản Điều kiện sử dụng *

       


 Tin VIP mới nhất Nơi rao
Sự lên ngôi thống trị thời trang đầm công sở 2018-2019  (16)   Toàn Quốc
· Bán nhà kiệt Lý Thái Tổ  (55)   Đà Nẵng
Bán nhà kiệt ô tô đường Võ Văn Tần  (47)   Đà Nẵng
Phần mềm quản lý bán hàng VIETSHOP  (570)   Đà Nẵng
Phần mềm bán hàng cho nhà hàng  (2377)   Toàn Quốc
Giấy in bill giá rẻ tại Quảng Trị  (2926)   Quảng Trị
Mỡ trăn nguyên chất tại Đà Nẵng  (4384)   Toàn Quốc
Giấy cuộn tính tiền tại Quảng Trị  (3009)   Toàn Quốc
BỘ ĐÀM GIÁ RẺ ĐÀ NẴNG  (590)   Đà Nẵng
Giấy in bill K57 tại Đà Nẵng  (24523)   Đà Nẵng
Giấy in nhiệt giá rẻ tại Quảng Bình  (38133)   Quảng Bình
Giấy in bill giá rẻ tại Huế  (114282)   Thừa Thiên - Huế
Đầu đọc mã vạch opticon tại Đà Nẵng  (108367)   Đà Nẵng
LẮP ĐẶT CAMERA GIÁ RẺ TẠI ĐÀ NẴNG  (466)   Đà Nẵng
Mỡ trăn trị bỏng  (2701)   Toàn Quốc
Giấy cuộn in nhiệt  (2163)   Toàn Quốc
Giấy in hóa đơn K80  (3142)   Đà Nẵng
Giấy in nhiệt K80 tại Tam Kỳ  (28239)   TP Tam Kỳ
Giấy cuộn tính tiền Đà Nẵng  (2030)   Toàn Quốc
Giấy in nhiệt giá rẻ tại Hà Tỉnh  (2497)   Hà Tỉnh
Dịch vụ nhắn tin quảng cáo giá rẻ tại Đà Nẵng  (78720)   Đà Nẵng
Giấy in bill giá rẻ tại Đà Nẵng  (104758)   Đà Nẵng
Bán tên miền hay  (3246)   Đà Nẵng
Cổng từ an ninh giá rẻ tại Đà Nẵng  (3379)   Đà Nẵng
Giấy cuộn tính tiền ở Đà Nẵng  (2507)   Toàn Quốc
Giấy in nhiệt giá rẻ tại Quảng Ngãi  (3176)   Quảng Ngãi
Giấy in kết quả xét nghiệm tại Đà Nẵng  (3129)   Đà Nẵng
Máy in bill giá rẻ tại Đà Nẵng  (668)   Đà Nẵng
Giấy in kết quả xét nghiệm ở Đà Nẵng  (2362)   Toàn Quốc
Phần mềm quản lý bán hàng cho shop thời trang, cafe, nhà hàng, karaoke, khách sạn  (122602)   Đà Nẵng
Sáp wax triệt lông shinny  (4325)   Toàn Quốc
Tem từ, bộ gỡ tem từ cứng, cổng từ an ninh giá rẻ tại Tam Kỳ  (98891)   Đà Nẵng
Máy quét mã vạch opticon tại Đà Nẵng  (88108)   Đà Nẵng
Giấy in bill giá sỉ tại Đà Nẵng  (6783)   Đà Nẵng
Giấy in bill SAZAKI tại Đà Nẵng  (5109)   Đà Nẵng
GIấy in bill K57 giá rẻ cho quán cà phê Đà Nẵng  (22666)   Đà Nẵng
Mua giấy in bill tại Đà Nẵng ở đâu.  (3520)   Đà Nẵng
TUYỂN SỈ MÁY IN BILL, MÁY IN MÃ VẠCH  (490)   Đà Nẵng
CHƯƠNG TRÌNH ĐỔI CAMERA CŨ CỰC SỐC  (783)   Toàn Quốc
Cục gỡ tem từ cứng giá rẻ tại Đà Nẵng  (92736)   Đà Nẵng
Giấy in K80 giá rẻ tại Huế  (28165)   Thừa Thiên - Huế
Giấy nhiệt tính tiền Đà Nẵng  (2109)   Toàn Quốc
Chuột không dây giá rẻ  (891)   Đà Nẵng
Giấy in tính tiền quán bida tại Đà Nẵng  (19984)   Đà Nẵng
Phần mềm bán hàng cho quán cafe  (2125)   Toàn Quốc
Giấy in nhiệt SAZAKI tại Huế  (38036)   Thừa Thiên - Huế
Giấy in hóa đơn giá rẻ tại Đà Nẵng  (18512)   Đà Nẵng
Giấy in bill giá rẻ tại Tam Kỳ  (87451)   Quảng Nam
Cho thuê nhà nguyên căn hai mặt tiền Đường Trần Hữu Dực  (543)   Thừa Thiên - Huế
Dịch vụ SEO và chạy quảng cáo Facebook và Google  (2480)   Toàn Quốc
Khuyến mại tháng 06/2017 khi mua xe Mitsubishi ở Đà Nẵng - Hotline: 0901.17.15.15 ( Mr. Hưng )  (11846)   Toàn Quốc
Nam Việt Pest Control dịch vụ diệt mối, diệt muỗi tại tp hồ chí minh  (115658)   Hồ Chí Minh
Dịch vụ vệ sinh máy lạnh tại các quận ở HCM  (1911)   Hồ Chí Minh
 
QUẢNG CÁO
Thống Kê
  Số thành viên: 28211
  Trực tuyến :  50
  Truy cập:


      
Lên đầu trang
Xuống cuối trang