Tìm kiếm:   trong   nơi tìm    Loại tin      
>> Máy tính - T Bị Máy Tính - Latop
Phân phối dây cáp quang Single mode, multi mode, dây nhảy quang có sẵn hàng tại annam (149)
Ngày cập nhật.: 24/11/17
Loại tin: Cần bán
Liên hệ 098.3366.015 để để nâng tin này thành VIP và up tin tự với ưu đãi cực lớn !
Copy link tin này gởi cho bạn bè:
 
CÁP QUANG SINGLE-MODE 2FO (CORE OR SỢI)

Giá 3.400 VNĐ

 Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)


Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 04. 37759402 – 092.320.5555

2FO 2FO (1) 

Mô tả sản phẩm

Cáp sợi quang loại treo FTTH có cấu trúc được thiết kế nhằm đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITUT G.652.D, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN 68 – 160: 1996.

Đặc tính kỹ thuật của cáp sợi quang loại treo FTTH được mô tả như sau:

CẤU TRÚC CỦA CÁP

Số sợi: 2 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D. Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm. Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm. Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài. Dây treo cáp bằng thép 1×1.2 mm. Được dùng như loại cáp treo FTTH. - Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.
– Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu
– Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tốt nhất. – Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
– Cáp được thiết kế với hai lớp vỏ bọc ngoài bằng nhựa HDPE, cứng, phẳng, chịu được những tác động cơ học của môi trường trong quá trình lắp đặt, lưu kho, thích hợp cho chôn trực tiếp, đồng thời cũng thích hợp lắp đặt trong ống dẫn ngăn ngừa được các loài gặm nhắm.
– Ứng dụng lắp đặt mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.
– Cáp được thiết kế không kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, ngăn nước tốt.



Thông số kỹ thuật Tiêu chuẩn
1 Số sợi quang 2 – 144 sợi quang
2 Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt 20 lần đường kính ngoài của cáp
3 Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt 10 lần đường kính ngoài của cáp
4 Sức bền kéo khi lắp đặt ≥ 2700 N
5 Sức bền kéo sau khi lắp đặt ≥ 2000 N
6 Sức bền nén ≥ 4000N/100mm
7 Nhiệt độ khi lắp đặt - 10 0C đến 50 0C
8 Nhiệt độ khi làm việc - 20 0C đến 70 0C 
9 Nhiệt độ lưu trữ - 20 0C đến 75 0C
10 Tuổi thọ cáp quang 20 năm
11 Tuổi thọ sợi quang 30 năm


*********************************************************************************************************

Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER
Website: http://phukienmang.vn/ 
CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN

ĐT: 04. 37759402 - 092.320.5555 - 0169.396.2758 - 091.210.0046 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên cho dự án công trình xây dựng

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành- Giao hàng toàn quốc

Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 092.320.5555


********************************************************************************************************

CÁP QUANG SINGLE-MODE 4FO (CORE OR SỢI)

Giá 4.500 VNĐ

Cáp quang Single-mode 4FO (Core or Sợi)



CÁP QUANG SINGLE-MODE 8FO (CORE OR SỢI) , CÁP QUANG TREO PHI KIM LOẠI HÌNH SỐ 8 SINGLE MODE 8FO

Giá 12.500 VNĐ


Cáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO


CÁP QUANG SINGLE-MODE 12 FO (CORE OR SỢI), CÁP QUANG TREO HÌNH SỐ 8 SINGLEMODE 12FO TFP

Giá 16.000 VNĐ


Cáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFP


CÁP QUANG SINGLE-MODE 24 FO (CORE OR SỢI), CÁP QUANG TREO HÌNH SỐ 8 SINGLEMODE 24 FO TFP

Giá 17.000 VNĐ


Cáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFP


CÁP QUANG MULTI-MODE 4 SỢI (4 CORE/4FO), CÁP QUANG MULTI MODE 4 SỢI SỬ DỤNG TRONG NHÀ HOẶC NGOÀI TRỜI

Giá 28.500 VNĐ


cap quang 4 soi(1)IMG_20150611_154245



CÁP QUANG MULTIMODE 8 SỢI (8 CORE/8FO), CÁP QUANG MULTIMODE 8 SỢI (8 CORE/8FO)

Giá 33.000 VNĐ


Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)



DÂY NHẢY QUANG – MULTI, 10 MÉT LC – SC

Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang – Multi, 10 Mét LC – SC



DÂY NHẢY QUANG – MULTI, 10 MÉT, ST – SC

Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang – Multi, 10 Mét, ST – SC



DÂY NHẢY QUANG – MULTI, 10 MÉT, SC – SC

Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang – Multi, 10 Mét, SC – SC



DÂY NHẢY QUANG – MULTI, 10 MÉT, LC – LC

Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang – Multi, 10 Mét, LC – LC



DÂY NHẢY QUANG – SINGLE, 10 MÉT, LC – SC

Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang – Single, 10 Mét, LC – SC

DÂY NHẢY QUANG SINGLE , 10 MÉT, LC – LC

Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang Single , 10 Mét, LC – LC



DÂY NHẢY QUANG SINGLE , 10 MÉT, SC – SC

Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang Single , 10 Mét, SC – SC
Dây điện thoại 2 đôi 4 lõi chạy ngoài trời


Cáp điện thoại AMP, Loại 2 đôi 4 sợi




Cáp điện thoại VINACAP, Loại 2 đôi 4 sợi
CÁP ĐIỆN THOẠI 2 X 2×0,5 SINO
  • Giá 650.000 VNĐ
Cáp điện thoại 2 x 2×0,5 sino
 
 
Thông tin người đăng tin
 
Họ tên
nguyễn hải 
 
Địa chỉ
160 phố chùa láng
 
Điện thoại
0916616068
 
Nick Yahoo
 
Gửi mail cho người đăng tin
kdppannam160@gmail.com
Các chức năng kèm theo
Xem tất cả tin của nguyễn hải   Gửi cho bạn bè   Báo tin xấu  

Liên hệ người đăng tin

  Bạn có thể liên lạc thư điện tử với nguyễn hải .
Off Telex VNI VIQR  
Họ và tên của bạn *
Email *
Nội dung *
Nhập chuỗi bên cạch
Tôi đồng ý với các điều khoản ghi trong bản Điều kiện sử dụng *

       


 Tin VIP mới nhất Nơi rao
Giấy in nhiệt giá rẻ tại Quảng Bình  (37093)   Quảng Bình
Mỡ trăn nguyên chất tại Đà Nẵng  (3203)   Toàn Quốc
Giấy in K80 giá rẻ tại Huế  (27355)   Thừa Thiên - Huế
Giấy in nhiệt K80 tại Tam Kỳ  (27618)   TP Tam Kỳ
Giấy cuộn tính tiền Đà Nẵng  (1517)   Toàn Quốc
Phần mềm bán hàng cho quán cafe  (1427)   Toàn Quốc
Giấy in bill giá rẻ tại Tam Kỳ  (86893)   Quảng Nam
GIấy in bill K57 giá rẻ cho quán cà phê Đà Nẵng  (21879)   Đà Nẵng
Sáp wax triệt lông shinny  (3101)   Toàn Quốc
Giấy in hóa đơn K80  (2589)   Đà Nẵng
Bán nhà kiệt Lý Thái Tổ  (120038)   Đà Nẵng
Cục gỡ tem từ cứng giá rẻ tại Đà Nẵng  (92110)   Đà Nẵng
Giấy cuộn in nhiệt  (1507)   Toàn Quốc
Mua giấy in bill tại Đà Nẵng ở đâu.  (2835)   Đà Nẵng
Giấy nhiệt tính tiền Đà Nẵng  (1666)   Toàn Quốc
Đầu đọc mã vạch opticon tại Đà Nẵng  (107537)   Đà Nẵng
Cổng từ an ninh giá rẻ tại Đà Nẵng  (2644)   Đà Nẵng
Phần mềm bán hàng cho nhà hàng  (1573)   Toàn Quốc
Giấy in bill K57 tại Đà Nẵng  (23961)   Đà Nẵng
Bán tên miền hay  (2379)   Đà Nẵng
Dịch vụ nhắn tin quảng cáo giá rẻ tại Đà Nẵng  (77897)   Đà Nẵng
Giấy in bill giá rẻ tại Huế  (113111)   Thừa Thiên - Huế
Giấy in hóa đơn giá rẻ tại Đà Nẵng  (17895)   Đà Nẵng
Mỡ trăn trị bỏng  (2030)   Toàn Quốc
Phần mềm quản lý bán hàng cho shop thời trang, cafe, nhà hàng, karaoke, khách sạn  (121668)   Đà Nẵng
Máy quét mã vạch opticon tại Đà Nẵng  (87272)   Đà Nẵng
Bán nhà kiệt đường Lý Thái Tổ  (102684)   Đà Nẵng
Giấy in kết quả xét nghiệm ở Đà Nẵng  (1784)   Toàn Quốc
Tem từ, bộ gỡ tem từ cứng, cổng từ an ninh giá rẻ tại Tam Kỳ  (98036)   Đà Nẵng
Giấy cuộn tính tiền tại Quảng Trị  (2330)   Toàn Quốc
Giấy in kết quả xét nghiệm tại Đà Nẵng  (2408)   Đà Nẵng
Giấy in nhiệt giá rẻ tại Hà Tỉnh  (1891)   Hà Tỉnh
Giấy in nhiệt giá rẻ tại Quảng Ngãi  (2335)   Quảng Ngãi
Bán nhà kiệt Lý Thái Tổ - Đà Nẵng  (102589)   Đà Nẵng
Giấy in bill giá sỉ tại Đà Nẵng  (6070)   Đà Nẵng
Giấy in bill giá rẻ tại Đà Nẵng  (103923)   Đà Nẵng
Giấy in bill SAZAKI tại Đà Nẵng  (4566)   Đà Nẵng
Giấy in tính tiền quán bida tại Đà Nẵng  (19417)   Đà Nẵng
Giấy in nhiệt SAZAKI tại Huế  (37167)   Thừa Thiên - Huế
Giấy in bill giá rẻ tại Quảng Trị  (2270)   Quảng Trị
Giấy cuộn tính tiền ở Đà Nẵng  (1993)   Toàn Quốc
Cho thuê nhà nguyên căn hai mặt tiền Đường Trần Hữu Dực  (89)   Thừa Thiên - Huế
Dịch vụ SEO và chạy quảng cáo Facebook và Google  (1819)   Toàn Quốc
Khuyến mại tháng 06/2017 khi mua xe Mitsubishi ở Đà Nẵng - Hotline: 0901.17.15.15 ( Mr. Hưng )  (1467)   Toàn Quốc
Nam Việt Pest Control dịch vụ diệt mối, diệt muỗi tại tp hồ chí minh  (114962)   Hồ Chí Minh
Dịch vụ vệ sinh máy lạnh tại các quận ở HCM  (1165)   Hồ Chí Minh
 
QUẢNG CÁO
Thống Kê
  Số thành viên: 27721
  Trực tuyến :  54
  Truy cập:


      
Lên đầu trang
Xuống cuối trang